จดหมายข่าวสาร

Contact Us

โทรศัพท์

+48 (32) 768 16 80

อีเมล:

ฝ่ายขาย

ฝ่ายดูแล

Address

ORBITVU Sp. z o.o.
ul. Sienkiewicza 48
42-600 Tarnowskie Góry
POLAND
KRS 0000366154
NIP PL6452515131

โทรศัพท์

+48 32 768 16 80

ฝ่ายดูแล

Address

ORBITVU Sp. z o.o.
ul. Sienkiewicza 48
42-600 Tarnowskie Góry
POLAND
KRS 0000366154
NIP PL6452515131

โทรศัพท์

+49 30 208 474 10

ฝ่ายขายของเยอรมัน

Oliver Wanderscheck
ผู้จัดการสาขาในแต่ละประเทศ

ฝ่ายดูแล

Address

Orbitvu GmbH
Wilhelmstraße 41
D-10963 Berlin
Deutschland

USt-IdNr

DE292405947

Handelsregister
Amtsgericht Charlottenburg
HRB 153320B

โทรศัพท์

+44 7572 029786

อีเมล:

ฝ่ายขาย

Kashif Najmi
ผู้จัดการสาขาในแต่ละประเทศ

ฝ่ายดูแล

Address

Orbitvu Sales Ltd
9-11 Gunnery Terrace
Royal Arsenal
Woolwich
London

SE18 6SW

โทรศัพท์

+33 (0)6 67 66 33 29

อีเมล:

ฝ่ายขาย

Olivier Sury
ผู้จัดการประจำประเทศฝรั่งเศส

ฝ่ายดูแล

Address

ORBITVU SARL
28, rue Godefroy Cavaignac
75011 Paris

อีเมล:

Address

สำนักงานขาย และโชว์รูม
C/ Vico, 33 Local 3
08021 Barcelona
+34 935 192 567

ฝ่ายขาย

สเปน และโปรตุเกส
Alex Fuentes
ผู้จัดการสาขาในแต่ละประเทศ


+34 634 537 370


ลาตินอเมริกา
Justyna Ścibska
ผู้จัดการฝ่ายขายในพื้นที่


Phone(PL):+48 32 768 16 80
มือถือ:+48 881 932 151

ฝ่ายดูแล

Distributon in Italy

Bontex SRL

โทรศัพท์

+39 02 20403111

อีเมล

italia@orbitvu.com

ฝ่ายดูแล

help@orbitvu.com

Distributon in Czech Republic

Artteam

โทรศัพท์

+420 603801359

อีเมล

czechrepublic@orbitvu.com

ฝ่ายดูแล

help@orbitvu.com

Distributon in Slovakia

Artteam

โทรศัพท์

+420 603801359

อีเมล

slovensko@orbitvu.com

ฝ่ายดูแล

help@orbitvu.com

Distributon in Thailand

R. Arc Tech

โทรศัพท์

+66 86 998 9990

อีเมล

thailand@orbitvu.com

ฝ่ายดูแล

help@orbitvu.com

Distributon in Russia

ORBITLAB

โทรศัพท์

+7 926 3005003

อีเมล

russia@orbitvu.com

ฝ่ายดูแล

help@orbitvu.com

ฝ่ายขาย

Witold Jermołowicz
ผู้จัดการฝ่ายขายในพื้นที่

โทรศัพท์

+48 669 171 917

ฝ่ายดูแล

Address

ORBITVU Sp. z o.o.
ul. Sienkiewicza 48
42-600 Tarnowskie Góry
POLAND
KRS 0000366154
NIP PL6452515131

โทรศัพท์

+48 (32) 7681680

อีเมล:

ฝ่ายขาย

ฝ่ายดูแล

Address

ORBITVU Sp. z o.o.
ul. Sienkiewicza 48
42-600 Tarnowskie Góry
POLAND
KRS 0000366154
NIP PL6452515131

Global Sales Network

Office locations

Poland (Headquarters)

ORBITVU sp. z o.o.
Phone: +48 32 768 16 80
Email: info@orbitvu.com

ul. Sienkiewicza 48
42-600 Tarnowskie Góry
KRS 0000366154
NIP PL6452515131

Germany

ORBITVU GmbH
Phone: +49 30 208 474 10
Email: info@orbitvu.de

Wilhelmstraße 41
D-10963 Berlin

Great Britain

ORBITVU Sales Ltd
Phone: +44 7572 029786
Email: uk@orbitvu.com

9-11 Gunnery Terrace
Royal Arsenal, Woolwich
London

France

ORBITVU SARL
Phone: +33 (0)6 67 66 33 29
Email: france@orbitvu.com

28, rue Godefroy Cavaignac
75011 Paris

Spain

Sales office and showroom
Phone: +34634537370
Email: espana@orbitvu.com

C/ Vico, 33 Local 3
08021 Barcelona

USA

Orbitvu, Inc.
Phone: +1 (973) 325-9700
Email: usa@orbitvu.com

81 Northfield Ave., Suite 302
West Orange, NJ 07052
Visits by appointment only

Our distributors

Belgium

Holland Vision B.V.
Phone: +31 (0) 162 402801
Email: belgium@orbitvu.com

Dominican Republic

Go Web SRL
Phone: 001 809-754-7776
Email: dominican@orbitvu.com

Chile

OD SPA - Commercial Partner
Phone: +56 975197351
Email: chile@orbitvu.com

Czech Republic

Artteam
Phone: +420 603801359
Email: czechrepublic@orbitvu.com

Estonia

Reservation Partner
Phone: +370 600 69888
Email: estonia@orbitvu.com

France

ORKIS Systems - Ajaris-Studio
Phone: 04 42 61 23 20
Email: jmamabile@orkis.com

ICM-Soft - ICM-Minéralogie
Phone: +33 6 50 95 89 79
Email: orbitvu@icm-soft.fr

Great Britain

AJ's Studio & Camera supplies
Phone: +44 1749 813 044
Email: info@aj-s.co.uk

Greece

Polytropon
Phone: +30 2310 278 178
Email: greece@orbitvu.com

India

Vikrant Rawa
Phone: +91 9833885929
Email: india@orbitvu.com

Indonesia

Orbiter
Phone: +6221 5543838
Email: indonesia@orbitvu.com

Italy

Bontex SRL
Phone: +39 02 20403111
Email: italia@orbitvu.com

Latvia

Reservation Partner
Phone: +370 600 69888
Email: latvia@orbitvu.com

Lithuania

Reservation Partner
Phone: +370 600 69888
Email: lithuania@orbitvu.com

Luxembourg

Holland Vision B.V.
Phone: +31 (0) 162 402801
Email: luxembourg@orbitvu.com

Netherlands

Holland Vision B.V.
Phone: +31 (0) 162 402801
Email: netherlands@orbitvu.com

Mexico

FULLFRAME
Phone: +52 1 55 45401044
Email: mexico@orbitvu.com

Romania

Simus Trading
Phone: +21 411 65 30
Email: romania@orbitvu.com

Singapore

Pruto Imaging
Phone: +65 6570 1126
Email: singapore@orbitvu.com

Slovakia

Artteam
Phone: +420 603801359
Email: slovensko@orbitvu.com

Slovenia

Net Projekt
Phone: +386 41 485 976
Email: info@net-projekt.si

South Korea

GREAT IMAGE COMPANY
Phone: +82 10 9946 0372
Email: korea@orbitvu.com

Switzerland

Light + Byte AG
Phone: +41 43 311 20 47
Email: switzerland@orbitvu.com

Turkey

Polytropon
Phone: +90 212 515 88 66
Email: turkey@orbitvu.com

Ukraine

Kedoff.net
Phone: +38 096 172 25 66
Email: ukraine@orbitvu.com

Russia

ORBITLAB
Phone: +7 926 3005003
Email: russia@orbitvu.com

Thailand

R. Arc Tech
Phone: +66 86 998 9990
Email: thailand@orbitvu.com