จดหมายข่าวสาร

Contact Us

We are more than happy to hear from you. You can send your request in one of the languages below.
English German French Polish Czech Slovak Spanish Russian

โทรศัพท์

+48 32 392 10 60

ฝ่ายดูแล

Address

ORBITVU Sp. z o.o.
ul. Sienkiewicza 48
42-600 Tarnowskie Góry
POLAND

โทรศัพท์

+49 30 208 474 10

ฝ่ายขายของเยอรมัน

Oliver Wanderscheck
ผู้จัดการสาขาในแต่ละประเทศ

ฝ่ายดูแล

Address

Orbitvu GmbH
Wilhelmstraße 41
D-10963 Berlin
Deutschland

USt-IdNr

DE292405947

Handelsregister
Amtsgericht Charlottenburg
HRB 153320B

โทรศัพท์

+44 7572 029786

อีเมล:

ฝ่ายขาย

Peter Sopel
ผู้จัดการสาขาในแต่ละประเทศ

ฝ่ายดูแล

Address

Orbitvu Sales Ltd
9-11 Gunnery Terrace
Royal Arsenal
Woolwich
London

SE18 6SW

โทรศัพท์

+33 (0)6 67 66 33 29

อีเมล:

ฝ่ายขาย

Olivier Sury
ผู้จัดการประจำประเทศฝรั่งเศส

ฝ่ายดูแล

Address

ORBITVU SARL
28, rue Godefroy Cavaignac
75011 Paris

อีเมล:

Address

สำนักงานขาย และโชว์รูม
C/ Vico, 33 Local 3
08021 Barcelona
+34 935 192 567

ฝ่ายขาย

สเปน และโปรตุเกส
Alex Fuentes
ผู้จัดการสาขาในแต่ละประเทศ


+34 634 537 370


ลาตินอเมริกา
Justyna Ścibska
ผู้จัดการฝ่ายขายในพื้นที่


Phone(PL):+48 32 392 10 60
มือถือ:+48 881 932 151

ฝ่ายดูแล

Global Sales Network

Office locations

Poland

ORBITVU sp. z o.o.
Phone: +48 32 392 10 60
Email: info@orbitvu.com

ul. Sienkiewicza 48
42-600 Tarnowskie Góry

Germany

ORBITVU GmbH
Phone: +49 30 208 474 10
Email: info@orbitvu.de

Wilhelmstraße 41
D-10963 Berlin

Great Britain

ORBITVU Sales Ltd
Phone: +44 7572 029786
Email: uk@orbitvu.com

9-11 Gunnery Terrace
Royal Arsenal, Woolwich
London

France

ORBITVU SARL
Phone: +33 (0)6 67 66 33 29
Email: france@orbitvu.com

28, rue Godefroy Cavaignac
75011 Paris

Spain

Sales office and showroom
Phone: +34634537370
Email: espana@orbitvu.com

C/ Vico, 33 Local 3
08021 Barcelona

Our distributors

Belgium

Holland Vision B.V.
Phone: +31 (0) 162 402801
Email: belgium@orbitvu.com

Dominican Republic

Go Web SRL
Phone: 001 809-754-7776
Email: dominican@orbitvu.com

Czech Republic

Artteam
Phone: +420 603801359
Email: czechrepublic@orbitvu.com

Estonia

Reservation Partner
Phone: +370 600 69888
Email: estonia@orbitvu.com

France

ORKIS Systems - Ajaris-Studio
Phone: 04 42 61 23 20
Email: jmamabile@orkis.com

ICM-Soft - ICM-Minéralogie
Phone: +33 6 50 95 89 79
Email: orbitvu@icm-soft.fr

Great Britain

AJ's Studio & Camera supplies
Phone: +44 1749 813 044
Email: info@aj-s.co.uk

Greece

Polytropon
Phone: +30 2310 278 178
Email: greece@orbitvu.com

India

Vikrant Rawa
Phone: +91 9833885929
Email: india@orbitvu.com

Italy

Bontex SRL
Phone: +39 02 20403111
Email: italy@orbitvu.com

Latvia

Reservation Partner
Phone: +370 600 69888
Email: latvia@orbitvu.com

Lithuania

Reservation Partner
Phone: +370 600 69888
Email: lithuania@orbitvu.com

Luxembourg

Holland Vision B.V.
Phone: +31 (0) 162 402801
Email: luxembourg@orbitvu.com

Netherlands

Holland Vision B.V.
Phone: +31 (0) 162 402801
Email: netherlands@orbitvu.com

Mexico

FULLFRAME
Phone: +52 1 55 45401044
Email: mexico@orbitvu.com

Romania

Simus Trading
Phone: +21 411 65 30
Email: romania@orbitvu.com

Singapore

StudioWorkz
Phone: +65 6570 1126
Email: singapore@orbitvu.com

Slovakia

Artteam
Phone: +420 603801359
Email: slovensko@orbitvu.com

Slovenia

Net Projekt
Phone: +386 41 485 976
Email: info@net-projekt.si

Singapore

StudioWorkz
Phone: +65 6570 1126
Email: singapore@orbitvu.com

Slovakia

Artteam
Phone: +420 603801359
Email: slovensko@orbitvu.com

South Korea

GREAT IMAGE COMPANY
Phone: +82 10 9946 0372
Email: korea@orbitvu.com

Switzerland

Light + Byte AG
Phone: +41 43 311 20 47
Email: switzerland@orbitvu.com

Turkey

Polytropon
Phone: +90 212 515 88 66
Email: turkey@orbitvu.com

Ukraine

Kedoff.net
Phone: +38 096 172 25 66
Email: ukraine@orbitvu.com

Russia

ORBITLAB
Phone: +7 926 3005003
Email: russia@orbitvu.com

Thailand

R. Arc Tech
Phone: +66 86 998 9990
Email: thailand@orbitvu.com

คุณมีความสนใจในการถ่ายภาพสินค้าแบบอัตโนมัติหรือไม่ ลองดูว่าอุปกรณ์ของ ORBITVU จะทำงานร่วมกับผลิตภัณฑ์ของคุณได้ดีแค่ไหน แล้วเราจะรีบติดต่อกลับไป เพื่อพูดคุยเกี่ยวกับรายละเอียดเพิ่มเติม
โปรดกรอก! ที่อยู่อีเมลที่ไม่ถูกต้อง!
คุณต้องยอมรับในการประมวลผล!
คุณต้องยอมรับในการส่งข้อมูล!
Unknown error!